User Tag List

Hiện kết quả từ 1 tới 12 của 12

Chủ đề: Biên bản thi đấu !

Mua vợt ngày
    17-06-2011
    Đường cầu
    103
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

Mặc định Biên bản thi đấu !

Các bác ơi, có bác nào có mẫu biên bản thi đấu hok? cho em xin file với, bên cơ quan em đang tự tổ chức giao lưu mà kiếm hok ra T_T
    Lần sửa cuối bởi khunglongbebong; 20-02-12 lúc 14:16

Mua vợt ngày
    21-01-2010
    Đường cầu
    574
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    4 Post(s)
    Tagged
    1 Thread(s)
    Quả cầu
    6

Đây là mẫu biên bản TGCL sử dụng trong giải 2011, bạn có thể tham khảo:

Bác Khách nhđc kni quy diễn đàn nhé!

Mua vợt ngày
    10-12-2010
    Đường cầu
    1.679
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    9 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    6

Mình cũng xem để học hỏi. Nhưng có mấy dòng trống ở dưới 2 đối thủ đấu nhau là điền cái gì vậy? Tỷ số hả bạn.
    Có cái nào điền mẫu đầy đủ luôn hok

cris_avril vẫn chưa có mặt trong diễn đàn Thánh vũ
    Trọng tài chuyên nghiệp League 2013
    Trọng tài chuyên nghiệp League 2014
    Mua vợt ngày
    13-08-2010
    Đường cầu
    2.375
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    37 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    16

thực ra cái biên bản của bác bio up cũng là chuẩn nhưng chưa thuận tiện cho các trọng tài lắm còn điền biên bản thì dễ thôi ạ. để e điền bừa 1 cái cho mọi ng xem

Mua vợt ngày
    17-06-2011
    Đường cầu
    103
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

Cám ơn các bác nhé, em sẽ mô đi phê để hợp lý hơn ^^

Mua vợt ngày
    10-05-2012
    Đường cầu
    15
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    0

cài này khó hiểu quá. Mình thấy chỉ cần điền tên VĐV xuống 2 ô dưới và bên phải là số điểm giành được luôn

Mua vợt ngày
    08-08-2010
    Đường cầu
    225
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    15 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    9

Quote Nguyên văn bởi tudoandlap Xem bài viết
    Tôi Thấy biên bản ghi như vậy là rườm rà. Ví dụ: Nếu Cặp A dẫn tỷ số 20 mà cặp B mới lên được 5 quả, như vậy phải ghi số điểm 5 cách ở dưới dòng của điểm 20 một ô. Vậy nếu cặp B tiếp tục dẫn điểm mà cặp A không lên được điểm nữa thì một tờ giấy A4 ngang sẽ không đủ ghi, nếu tỷ số cuối cùng là 30 - 29 thì ghi kiểu gì đây. (Tôi đếm được biên bản cris_avril là 46 cột để ghi điểm vẫn chưa đủ)
    Tôi không được học về cầu lông nhưng đang tổ chức giải các câu lạc bộ. Thiết nghĩ bên nào được điểm thì ghi đúng hàng của VĐV phát cầu và mỗi hàng tối đa theo Luật là 30 cột điểm là đủ. Khi nhìn biên bản vẫn biết được VĐV nào giao cầu, VĐV nào đỡ cầu và đổi giao cầu cầu bao nhiều lần, ai đứng ở ô nào... Không biết có đúng vậy không, rất mong được chỉ giáo
    đúng đó bác ạ. khi nhìn vào biên bản thì sẽ biết đc tất cả những gì bác nói ở trên. nhưng nếu chỉ có 30 ô thì sẽ ko biết đc diễn biến trận đấu, nếu ghi như kiểu của e ở phía trên thì khi nhìn biên bản bác có thể đọc đc cả diễn biến trận đấu nữa bác ạ. đó mới là mục đich của việc ghi biên bản.còn cái chuyện 29-30 thì lâu lâu nó mới có. khi ấy những điểm thiếu, ko có chỗ ghi thì bác có thể ghi xuống ô phía dưới đc mà
    CỬA HÀNG THỂ THAO HERO SPORT, SỐ 19, NGÕ 36, ĐƯỜNG HOÀNG QUỐC VIỆT, CẦU GIẤY, HÀ NỘI. HÀNG CHUẨN, GIÁ RẺ. LH: 0985.696.605

Để xem link và hình ảnh thuộc khu vực chữ ký, bác cần có đủ 10 bài viết nhé, hiện giờ đã có 0 rồi, cố lên bác!

Mua vợt ngày
    18-12-2010
    Đường cầu
    651
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    8 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    9

cái này e viết nhiều lắm rồi nhưng hình như mỗi đợt lại có 1 mẫu khác thì phải

Mua vợt ngày
    05-04-2011
    Đường cầu
    4.597
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    43 Post(s)
    Tagged
    1 Thread(s)
    Quả cầu
    19

tất cả biên bản đều như nhau bác à? nếu mà séc 21 thì cho bớt ô đi thôi. nói chung cứ phải viết nhiều thì các bác mới hiểu được ý nghĩa cách ghi biên bản như vậy?

Để xem link và hình ảnh thuộc khu vực chữ ký, bác cần có đủ 10 bài viết nhé, hiện giờ đã có 0 rồi, cố lên bác!

Mua vợt ngày
    28-02-2013
    Đường cầu
    34
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    2

Mới chơi, thanks bài viết bổ ích xin 1 slot

Mua vợt ngày
    07-04-2013
    Đường cầu
    210
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    7 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

Quote Nguyên văn bởi hero kawasaki Xem bài viết
    đúng đó bác ạ. khi nhìn vào biên bản thì sẽ biết đc tất cả những gì bác nói ở trên. nhưng nếu chỉ có 30 ô thì sẽ ko biết đc diễn biến trận đấu, nếu ghi như kiểu của e ở phía trên thì khi nhìn biên bản bác có thể đọc đc cả diễn biến trận đấu nữa bác ạ. đó mới là mục đich của việc ghi biên bản.còn cái chuyện 29-30 thì lâu lâu nó mới có. khi ấy những điểm thiếu, ko có chỗ ghi thì bác có thể ghi xuống ô phía dưới đc mà
    nhìn vào biên bản các giải phong trào thì ko nói làm gì, nhưng ở những giải đấu lớn, giải đấu quan trọng, khi nhìn vào biên bản còn giúp cho các VĐV các HLV nhận ra đc điểm mạnh điểm yếu của đội mình cũng như của đối phương mà, nói chung là những thứ hiện trên biên bản ko chỉ đơn thuần là những con số

Mua vợt ngày
    13-09-2012
    Đường cầu
    288
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    3 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

Quote Nguyên văn bởi cris_avril Xem bài viết
    thực ra cái biên bản của bác bio up cũng là chuẩn nhưng chưa thuận tiện cho các trọng tài lắm còn điền biên bản thì dễ thôi ạ. để e điền bừa 1 cái cho mọi ng xem

Râts hợp lý. Cảm ơn chủ thớt nhé !