User Tag List

Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 15 của 18

Chủ đề: Nỗi thất vọng về bệnh viện thể thao MỸ Đình

Mua vợt ngày
    28-11-2010
    Đường cầu
    1.655
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    9

Mặc định Nỗi thất vọng về bệnh viện thể thao MỸ Đình

e bị dãn dây chằng đầu gối đã 2 tháng nay.hum nay wa chỗ bệnh viện thể thao Mỹ Đình khám.gặp chuyện này ko thể chấp nhận đc,kiểu khám bệnh của bác sĩ rất kỳ quặc.e đã mặc wuan ngố đi khám kéo wuan lên cao ngang wuan sóc mà ông bác sĩ bắt cởi wuan ngoài ra mới khám đc,bảo ko cởi ko khám đc.các bác nói xem có chỗ nào khám thế này ko.e hốt wa.ko khám nữa.wa chỗ bệnh viện bên Trịnh Hoài Đức khám lun.tưởng bên Mỹ Đình rầm rộ trang thiết bị hiện đại lắm ai ngờ làm thất vọng vậy.các c e đi khám thì cẩn thận nhé
    Niềm đam mê với cầu lông không bao giờ hết
    Để xem link và hình ảnh thuộc khu vực chữ ký, bác cần có đủ 10 bài viết nhé, hiện giờ đã có 0 rồi, cố lên bác!

Để xem link và hình ảnh thuộc khu vực chữ ký, bác cần có đủ 10 bài viết nhé, hiện giờ đã có 0 rồi, cố lên bác!

Mua vợt ngày
    14-01-2010
    Đường cầu
    7.892
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    465 Post(s)
    Tagged
    2 Thread(s)
    Quả cầu
    91

Quote Nguyên văn bởi sport_girl_Huệ_TC Xem bài viết
    e bị dãn dây chằng đầu gối đã 2 tháng nay.hum nay wa chỗ bệnh viện thể thao Mỹ Đình khám.gặp chuyện này ko thể chấp nhận đc,kiểu khám bệnh của bác sĩ rất kỳ quặc.e đã mặc wuan ngố đi khám kéo wuan lên cao ngang wuan sóc mà ông bác sĩ bắt cởi wuan ngoài ra mới khám đc,bảo ko cởi ko khám đc.các bác nói xem có chỗ nào khám thế này ko.e hốt wa.ko khám nữa.wa chỗ bệnh viện bên Trịnh Hoài Đức khám lun.tưởng bên Mỹ Đình rầm rộ trang thiết bị hiện đại lắm ai ngờ làm thất vọng vậy.các c e đi khám thì cẩn thận nhé
    Ôi trời, sao em không mặc quần đi đánh cầu lông , rồi mặc quần ngố bên ngoài ? Nếu bác sỹ có bắt cởi thì cũng coi như mình đang ở trên sân câu thôi, có gì xấu hổ đâu . Thường thì thanh niên đi khám bệnh rất ngại cởi quần áo, mà các bác sỹ thường tác nghiệp dễ dàng hơn khi bệnh nhân cởi quần áo dài, đó cũng là điều bình thường thôi mà. Mình thấy cứ mỗi lần đi khám sức khỏe định kỳ ở cơ quan mình, cứ khám đến phần tim mạch thì các chị em sau khi ra khỏi phòng khám đó mặt ai cũng đỏ lựng (phần đa là các cô gái chưa chồng) , nhưng muốn biết tình hình sức khỏe thế nào thì tốt nhất là nên nghe theo lời bác sỹ
    Đang thật yêu bỗng trở nên căm ghét là thực ra trong lòng vẫn còn yêu một cách chân thành và say đắm...

Mua vợt ngày
    10-06-2010
    Đường cầu
    821
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    1 Thread(s)
    Quả cầu
    5

có 1 sự việc nhỏ như thế mà e giật tit ghê quá...ko nghĩ tới bao nhiêu cá nhân khác đóng góp cho bệnh viện ah ?
    " Lối xưa xe ngựa hồn thu thảo,nền cũ lâu đài bóng tịch dương "
    0906061988-yêu thêm lần nữa...

Mua vợt ngày
    29-03-2011
    Đường cầu
    303
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    7 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    5

Có 1 câu chuyện như thế này:
    Tại cửa một phòng khám sinh lý nam, có một anh thanh niên đang loay hoay tháo bỏ đôi giày để vào phòng. Cô y tá trực thấy vậy liền yêu cầu anh ta "cởi tất ra". Anh liền thanh niên làm theo yêu cầu. Hai phút sau thì chàng trai nhận được một tờ giấy có ghi: “Xin chuyển gấp xuống phòng khám tâm thần”.

Tất cả cũng chỉ là con sâu bỏ rầu nồi canh thôi. Lúc đó em phải làm lá thư gửi ngay vào hòm thư góp ý của bệnh viện ngay.

Mua vợt ngày
    16-01-2010
    Đường cầu
    2.349
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    1 Post(s)
    Tagged
    1 Thread(s)
    Quả cầu
    17

Quote Nguyên văn bởi sport_girl_Huệ_TC Xem bài viết
    Kể cũng vô lý! bị giãn dây chằng đầu gối thì chỉ cần kéo quần ngố lên là khám được rồi, kô hiểu vị bác sỹ này còn định khám cài gì.
    Huệ ơi, trong 4rum cũng có phòng mạch đó. Em thử ghé qua đó hỏi cái ông bacsythethao xem sao. Có thể sẽ có lời khuyên bổ ích, hoặc chí ít sẽ được giới thiệu đến khám tại những địa chỉ "không cần cởi" .
    Chúc em mau bình phục.

Mua vợt ngày
    27-04-2010
    Đường cầu
    1.164
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    6

Ha ha ha...Chuyện này cũng dễ hiểu thôi mà! Khám toàn diện là nguyên tắc nhưng phải có mặt của người thứ ba! Em đi khám không nên đi 1 mình, nên đi cùng 1 người bạn nữa thì sẽ dễ cho cả bác sỹ và bệnh nhân. Tránh hiểu lầm không đáng có.

PS: Cũng phải nên tự kiểm tra và theo dõi các triệu chứng như: đau, mức độ đau. Hạn chế gấp duỗi của gối, độ vững của gối. Đây là những thăm khám đơn giản mà bạn có thể tự làm hay nhờ bất cứ bác sỹ nào cũng có thể kiểm tra giúp bạn để cho bạn lời tư vấn chính xác, từ đó mới có chỉ định chụp MRI khớp gối nếu cần.

Giải pháp tậm thời cho bạn là mua băng chun bó gối kiểu múi bưởi! Làm vững gối hiệu quả và đơn giản, dễ thực hiện! Chúc mau khỏe!

Mua vợt ngày
    28-11-2010
    Đường cầu
    1.655
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    9

cảm ơn các bác đã đóng góp ý kiến hjc.e wa bên bệnh viên chỗ TRỊNH HOÀI Đức rồi.may là ko jog bên chỗ Mỹ Đình và uống thuốc cũng đỡ rồi hjhj.chắc cuối tháng sau ra sân tung hoành đc,mong ko ai ai đi khám jog như e
    Niềm đam mê với cầu lông không bao giờ hết

Mua vợt ngày
    18-05-2010
    Đường cầu
    1.232
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    6

Có thể là bệnh viện chuyên khoa nên cần như vậy để khám cho kỹ các tổn thương mà thui, như bác thần gió nói, nguyên tắc là phải khám toàn diện đó, nếu có ng thứ 3 ở đó thi k nên nghi ngờ y đức của bsy bạn ah
    LẦn sau nếu tới chỗ k phải cởi quần thì có thể tới bệnh viên xanh pôn , hôm mình bị tai nạn xe máy bị thương ở đầu gối, tới chụp phim X_Q gặp đúng e thưc tập, bảo có cần cởi quần k để anh cởi, thế mà e ý bảo k, Hóa ra là chụp MRI (ký thuật số) nên k cần cởi quần , làm mình ngại quá, đang định...
    KHI CÓ TÌNH YÊU CHẲNG TRỞ NGẠI NÀO LÀ KHÔNG THỂ VƯỢT QUA ĐƯỢC
    VÀ LUÔN CÓ ĐỦ THỜI GIAN ĐỂ THỰC HIỆN NHỮNG ĐIỀU MONG MUỐN.....

CLB Hà Đông_Hà Nội
    Phone: 0982 972 024

Mua vợt ngày
    12-11-2010
    Đường cầu
    69
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

Quote Nguyên văn bởi thegioiphang Xem bài viết
    Ôi trời, sao em không mặc quần đi đánh cầu lông , rồi mặc quần ngố bên ngoài ? Nếu bác sỹ có bắt cởi thì cũng coi như mình đang ở trên sân câu thôi, có gì xấu hổ đâu . Thường thì thanh niên đi khám bệnh rất ngại cởi quần áo, mà các bác sỹ thường tác nghiệp dễ dàng hơn khi bệnh nhân cởi quần áo dài, đó cũng là điều bình thường thôi mà. Mình thấy cứ mỗi lần đi khám sức khỏe định kỳ ở cơ quan mình, cứ khám đến phần tim mạch thì các chị em sau khi ra khỏi phòng khám đó mặt ai cũng đỏ lựng (phần đa là các cô gái chưa chồng) , nhưng muốn biết tình hình sức khỏe thế nào thì tốt nhất là nên nghe theo lời bác sỹ
    May mắn vì Bác này k làm Bác sĩ , còn là BS thì BN không những còn phải " cởi tất ra" mà Bác còn khám trực tiếp toàn thân luôn ! HIC
    Lần sửa cuối bởi kegiaumat; 27-04-11 lúc 07:55

Mua vợt ngày
    20-02-2011
    Đường cầu
    6.948
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    4 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    16

có nhiều bệnh khi đi khám vẫn phải bỏ đồ ra lắm ạh.hihii^^
    quan trọng là mình hết bệnh thôi ạ
    [ Hạnh phúc là khi ta cầm được kiếm yêu thích,chiến đấu cùng người ..ta yêu ^.^ ]
    & [M ♥ B]

Mua vợt ngày
    01-01-2011
    Đường cầu
    907
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    17 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    6

ố ồ ô !!! tát cho ông bác sỹ phát đi

( ảnh chỉ mang tính minh họa ) - bad girl
    !!!
    :p

iampen _91

Mua vợt ngày
    20-02-2011
    Đường cầu
    6.948
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    4 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    16

Quote Nguyên văn bởi iampen Xem bài viết
    pé Pen manh động quá nha ^^
    [ Hạnh phúc là khi ta cầm được kiếm yêu thích,chiến đấu cùng người ..ta yêu ^.^ ]
    & [M ♥ B]

Mua vợt ngày
    22-12-2010
    Đường cầu
    9.335
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    1 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    13

Khám thì phải lột đồ ra là đúng rùi, còn khi nào ông bác sĩ có biểu hiện sàm sỡ như sờ mó, nắn bóp ...vv thì mới tát chứ ^ ^
    Lần sửa cuối bởi SuperWave35; 30-04-11 lúc 12:11
    CLB Thanh Xuân - Tầng 1 -

CLB Thanh Xuân - Tầng 2 -

Mua vợt ngày
    16-03-2010
    Đường cầu
    5.673
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    44 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    16

Sao đi đâu cũng sử dụng bạo lực thế em
    Chưa thử sức thì không bao giờ biết hết năng lực của mình.
    ===========

==========

Mua vợt ngày
    01-01-2011
    Đường cầu
    907
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    17 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    6

Quote Nguyên văn bởi Luonghai Xem bài viết
    Sao đi đâu cũng sử dụng bạo lực thế em
    e đã bạo lực đâu !!! !!! đánh nhau đi thì mìn mới co nhiều việc chứ ạ !!! e toàn đi mô kích thôi :p

( ảnh chỉ mang tính minh họa ) - bad girl
    !!!
    :p

iampen _91

Trang 1/2 1 2 CuốiCuối