User Tag List

Trang 2/6 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 6 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 16 tới 30 của 78

Chủ đề: Các trận đấu Giải cầu lông quốc tế Ciputra Hanoi - Vietnam challenge 2011

Mua vợt ngày
    23-03-2011
    Đường cầu
    30
    Vợt
    0
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

clip xem rõ nét lắm ạ . Mà hôm qua cháu thấy hết thời sự trên HN1 cũng có tường thuật 1 trận đôi nam nữ ạ . không biết hnay có tường thuật nữa không

Mua vợt ngày
    03-08-2010
    Đường cầu
    384
    Vợt
    62
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    7

Ngày đầu tiên đến xem chứng kiến được trận thắng khá vất vả của Hà Anh - Mai Anh trước một đôi quá trẻ của Malay, không biết diễn biến kết quả ngày hôm qua thế nào. bác nào cập nhật cho em với.
    Hôm nay mất vé, em ở nhà . Sinh viên cuối tháng khó khăn hichic

--- Cập nhật thêm ---

Quote Nguyên văn bởi classic Xem bài viết
    Công nhận tuy là vòng loại nhưng các vận động viên trẻ của các đoàn Malaysia, Đài Bắc đánh rất tốt, thể hình, thể lực, kỹ thuật đều hơn hẳn vđv trẻ của VN.
    Tốt thật đấy, nhiều vận động viên Malay, Indo tuổi chỉ 14-15 mà nuốt học không hề dễ chút nào

Mua vợt ngày
    28-04-2010
    Đường cầu
    557
    Vợt
    0
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    3 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

Quote Nguyên văn bởi Lee_91vn Xem bài viết
    Ngày đầu tiên đến xem chứng kiến được trận thắng khá vất vả của Hà Anh - Mai Anh trước một đôi quá trẻ của Malay, không biết diễn biến kết quả ngày hôm qua thế nào. bác nào cập nhật cho em với.
    Hôm nay mất vé, em ở nhà . Sinh viên cuối tháng khó khăn hichic

--- Cập nhật thêm ---

Tốt thật đấy, nhiều vận động viên Malay, Indo tuổi chỉ 14-15 mà nuốt học không hề dễ chút nào
    Bạn xem kết quả ở đây nhé!
    =============================
    Âm nhạc & Thể thao - 1 phần tất yếu

Mua vợt ngày
    23-06-2010
    Đường cầu
    729
    Vợt
    0
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

Quote Nguyên văn bởi Luonghai Xem bài viết

--- Cập nhật thêm ---

Chán nhỉ? Mình không xem được TIVI mới tức cơ chứ.
    Chúc anhdeptrai_911 một ngày tốt lành.

Mua vợt ngày
    09-09-2010
    Đường cầu
    255
    Vợt
    3
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

Quote Nguyên văn bởi Tu_Snake Xem bài viết
    Mình cũng đến sợ bạn, sợ từ cái hồi trước chê Hà Anh, chê Phương Nam :-)) kém thì vào mà đánh xem lên nổi 10 ko, thôi chỉ cần 5 cũng đc :-)) xem ở đây thì thế ra sân mà xem họ đập như pháo nổ, đẩy với tạt cực nhanh:-)) >>> hội chứng xem Lin Dan, LCW nhiều rồi huyễn hoặc bản thân mình :-))
    PS: Rất ghét cái kiểu comment " ném đá hội nghị" thế này
    Ai chấp đc mình 15 quả ở cái giải này chơi bao tiền mình cũng chơi /

Mua vợt ngày
    07-06-2010
    Đường cầu
    4.577
    Vợt
    350
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    239 Post(s)
    Tagged
    1 Thread(s)
    Quả cầu
    55

Quote Nguyên văn bởi tunganh90 Xem bài viết
    Thôi tốt nhất bạn đừng thở ra những câu kiểu này nữa đi rất" nguy hiểm".Biết thừa là cái khả năng gặp các VĐV Quốc tế ko thể xảy ra nên hẵng còn to mồm lắm. Đấy bắt xe từ Hải Dương lên mà gặp các VĐV thách đấu, giải đang diễn ra nên họ chưa về nước đâu Mồm thì xoen xoét chê họ đánh kém xong h vẫn cái lưỡi ko xương lại bảo họ chấp 15 quả bao tiền cũng chơi Tự cảm thấy mình giỏi thì đánh đơn ngang phân từ 0-0 xem chứ bắt chấp 15 quả xong vẫn đi chê VĐV đánh kém thì bạn là loại người j đây nhỉ Bạn nên xem cầu lông thực tế nhiều hơn để mở tầm hiểu biết chứ suốt ngày chúi đầu vào clip các top10 đánh>>> góc quay khác nhau, và qua tivi thì tốc độ cầu nó cũng ko thật mắt nữa rồi
    PS: À mà các VĐV HN họ cũng dễ gần và cũng hay đi giao lưu đấy, bạn cảm thấy mình tự tin thì cứ lên HN thách đấu " bao tiền cũng chơi" với họ đi, sẽ vui cho cái ví của bạn Đừng thở ra những câu nguy hiểm thế này nhé, để yên topic cho các anh chị up clip, cái thùng rỗng ah
    Lần sửa cuối bởi Tu_Snake; 31-03-11 lúc 13:52
    VỢT, PHỤ KIỆN YONEX, VICTOR, FLEET, KAWASAKI... THEO ORDER
    LH: 016 7770 5555

Mua vợt ngày
    28-05-2010
    Đường cầu
    466
    Vợt
    0
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    5 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

Nông cạn quá, giải này còn nhiều cao thủ chưa lộ diện lắm đấy nhé Bạn nên biết là hôm 29/3 chỉ là vòng loại thôi, tức là 90% vđv thi đấu ở ngày 29/3 về mặt thực lực là yếu nhất giải, nếu muốn khẳng định ở giải này không ai chấp bạn nổi 15 là kém hiểu biết đấy. Với cả mình cũng đang tự hỏi nếu bạn giỏi đến vậy ( ở giải này mà bạn tự tin nói với bất kì vđv nào chấp bạn 15 mà bạn vẫn thắng là giỏi lắm đấy, thực sự rất giỏi ) thì tại sao đến bây giờ vẫn chưa ai biết tên biết tuổi, những vđv nổi tiếng như Hà Anh, Hoàng Nam hay Quang Tuấn... ở giải này vẫn có thể thua 21-6, 21-7 và thậm chí là thấp hơn 1 cách bình thường. Bạn có khoe bạn vô địch tỉnh Hải Dương đúng không, nói không phải là coi thường đâu nhưng mình khẳng định nhiều vđv phong trào ở HN cũng dư sức thắng bạn chứ đừng nói đến vđv chuyên nghiệp.

Khuyến khích bạn lên HN thách đấu như trên này bạn nói với vđv chuyên nghiệp nhé, khi đi nhớ mang theo nhiều tiền 1 chút

Mua vợt ngày
    28-04-2010
    Đường cầu
    557
    Vợt
    0
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    3 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

Ngày 30/3/2011:

Mua vợt ngày
    21-10-2010
    Đường cầu
    150
    Vợt
    8
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    1 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

Thôi tốt nhất bạn đừng thở ra những câu kiểu này nữa đi ...
    ... để yên topic cho các anh chị up clip, cái thùng rỗng ah
    Đôi co với mấy thằng kiểu này làm j e! nói mồm thì con vẹt nó còn nói đc mà! cơ bản là nó có hiểu đc những lời nó nói ra là j đâu!

Mua vợt ngày
    28-04-2010
    Đường cầu
    557
    Vợt
    0
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    3 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

Quote Nguyên văn bởi dung_utc Xem bài viết
    Đôi co với mấy thằng kiểu này làm j e! nói mồm thì con vẹt nó còn nói đc mà! cơ bản là nó có hiểu đc những lời nó nói ra là j đâu!
    Các bạn đừng lạc đề quá kẻo làm hỏng topic chia sẻ video clip nhé. Chúc các bạn vui vẻ!

Mua vợt ngày
    28-05-2010
    Đường cầu
    466
    Vợt
    0
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    5 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

Trận đôi nam ở ngày 30/3 trên kia em có xem trực tiếp, cái ông áo xanh đậm mặt nhìn nghiêm trọng lắm, tỏ ra nguy hiểm lắm, nhưng khổ cái là người đánh kém nhất trong 4 người trên sân

Mua vợt ngày
    28-11-2010
    Đường cầu
    1.654
    Vợt
    4
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    9

hjc mấy đôi VN nhà mình bị loại nhiều quá.đơn nam và đơn nữ nhà mình còn ai đi tip ko các bác
    Niềm đam mê với cầu lông không bao giờ hết

Mua vợt ngày
    09-09-2010
    Đường cầu
    255
    Vợt
    3
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

Thôi tốt nhất bạn đừng thở ra những câu kiểu này nữa đi rất" nguy hiểm".Biết thừa là cái khả năng gặp các VĐV Quốc tế ko thể xảy ra nên hẵng còn to mồm lắm. Đấy bắt xe từ Hải Dương lên mà gặp các VĐV thách đấu, giải đang diễn ra nên họ chưa về nước đâu Mồm thì xoen xoét chê họ đánh kém xong h vẫn cái lưỡi ko xương lại bảo họ chấp 15 quả bao tiền cũng chơi Tự cảm thấy mình giỏi thì đánh đơn ngang phân từ 0-0 xem chứ bắt chấp 15 quả xong vẫn đi chê VĐV đánh kém thì bạn là loại người j đây nhỉ Bạn nên xem cầu lông thực tế nhiều hơn để mở tầm hiểu biết chứ suốt ngày chúi đầu vào clip các top10 đánh>>> góc quay khác nhau, và qua tivi thì tốc độ cầu nó cũng ko thật mắt nữa rồi
    PS: À mà các VĐV HN họ cũng dễ gần và cũng hay đi giao lưu đấy, bạn cảm thấy mình tự tin thì cứ lên HN thách đấu " bao tiền cũng chơi" với họ đi, sẽ vui cho cái ví của bạn Đừng thở ra những câu nguy hiểm thế này nhé, để yên topic cho các anh chị up clip, cái thùng rỗng ah
    tôi đánh phong trào , k nhận là mình giỏi hơn họ . Nhưng đã là chuyên nghiệp là họ đc tập huấn tập luyện chuyên sâu có bài bản ... mà mình thấy họ k hơn mình là mấy thì mình mới kêu họ kém . Toàn thấy nói lời cay đắng k à

--- Cập nhật thêm ---

Quote Nguyên văn bởi Hoang91 Xem bài viết
    Nông cạn quá, giải này còn nhiều cao thủ chưa lộ diện lắm đấy nhé Bạn nên biết là hôm 29/3 chỉ là vòng loại thôi, tức là 90% vđv thi đấu ở ngày 29/3 về mặt thực lực là yếu nhất giải, nếu muốn khẳng định ở giải này không ai chấp bạn nổi 15 là kém hiểu biết đấy. Với cả mình cũng đang tự hỏi nếu bạn giỏi đến vậy ( ở giải này mà bạn tự tin nói với bất kì vđv nào chấp bạn 15 mà bạn vẫn thắng là giỏi lắm đấy, thực sự rất giỏi ) thì tại sao đến bây giờ vẫn chưa ai biết tên biết tuổi, những vđv nổi tiếng như Hà Anh, Hoàng Nam hay Quang Tuấn... ở giải này vẫn có thể thua 21-6, 21-7 và thậm chí là thấp hơn 1 cách bình thường. Bạn có khoe bạn vô địch tỉnh Hải Dương đúng không, nói không phải là coi thường đâu nhưng mình khẳng định nhiều vđv phong trào ở HN cũng dư sức thắng bạn chứ đừng nói đến vđv chuyên nghiệp.

Khuyến khích bạn lên HN thách đấu như trên này bạn nói với vđv chuyên nghiệp nhé, khi đi nhớ mang theo nhiều tiền 1 chút
    Đúng thế . Tôi vô địch 1 giải toàn tỉnh thuộc hệ thống dân vận , gặp toàn gà , k có vđv chuyên nghiệp tham gia thì có làm sao k . Tôi thấy mình đánh thế là quá tốt vì chẳng đc học 1 tí ti gì về cầu lông cả . Sao phải nói lời cay đắng . Nhận xét vui k đc sao

Mua vợt ngày
    28-11-2010
    Đường cầu
    1.654
    Vợt
    4
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    9

tôi đánh phong trào , k nhận là mình giỏi hơn họ . Nhưng đã là chuyên nghiệp là họ đc tập huấn tập luyện chuyên sâu có bài bản ... mà mình thấy họ k hơn mình là mấy thì mình mới kêu họ kém . Toàn thấy nói lời cay đắng k à

--- Cập nhật thêm ---

Đúng thế . Tôi vô địch 1 giải toàn tỉnh thuộc hệ thống dân vận , gặp toàn gà , k có vđv chuyên nghiệp tham gia thì có làm sao k . Tôi thấy mình đánh thế là quá tốt vì chẳng đc học 1 tí ti gì về cầu lông cả . Sao phải nói lời cay đắng . Nhận xét vui k đc sao
    nói chung bạn viết bài sai nội dung topic và có fan hơi tự tin thái quá,họ là vdv chuyên nghiệp.ko có tài ai bỏ tiền cho thi đấu.đã đánh thi đấu là đánh ngang.đủ khả năng thì hãy đánh nhé.xem clip họ đánh tốt và kỹ thuật cũng rất tuyệt mà
    Niềm đam mê với cầu lông không bao giờ hết

Mua vợt ngày
    28-05-2010
    Đường cầu
    466
    Vợt
    0
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    5 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

--- Cập nhật thêm ---

Nếu không được học tí ti gì về cầu lông cả thì đừng mạnh miệng đi nhận xét người khác. Không có 1 người nào không đi học lại dám chê học sinh lớp 1 học kém đâu, vì ít ra lớp 1 nó còn biết chữ, có đứa biết đọc biết viết ( mà bh trước khi vào cấp 1 các cháu nó biết đọc biết viết cả rồi đấy, không trường ngta không nhận đâu) , còn không đi học thì 100% là mù chữ rồi

Trang 2/6 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 6 CuốiCuối