User Tag List

Trang 3/12 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 45 của 169

Chủ đề: Phun biểu tượng của các hãng vợt lên lưới

Mua vợt ngày
    12-05-2010
    Đường cầu
    526
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    16 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    7

khai sinh ra vụ căng cước này dễ ấy mà! chắc sắp tới thu tiền in cước vợt bác nhỉ

Mua vợt ngày
    12-05-2010
    Đường cầu
    526
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    16 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    7

Quote Nguyên văn bởi DanLin Xem bài viết
    Góp ý với Trang êch nhá, nên in logo của Yonex, tuy Trang êch dùng vợt Fleet nhưng logo vợt Fleet nhìn xấu lắm, ko đẹp bằng Yonex đâu hoặc Lining cũng đc
    bác cứ đùa! biểu tượng chữ F nhìn vào nhiều người đọc là Fukc, có người dịch là Fun, người là Family, tóm lại! còn nhiều kiểu nữa! đôi khi tại sao phải là từ có nghĩa nhỉ! như chị vân về in chữ V vừa là victor (cái vợt hơn 2 củ -> lăng xê cho hãng hôm nào thấy mẫu đẹp cho làm đại diện hehe!!!!) cũng có thể là tên chị vân hoặc là V -> tên của em , tên ng yêu của chị ý v.......v...... và còn có thể là v....v,,,,

Mua vợt ngày
    16-03-2010
    Đường cầu
    5.673
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    44 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    16

Quote Nguyên văn bởi DanLin Xem bài viết
    Nhưng sợ thegioicaulong.com dài quá phải làm khuôn có chữ nhỏ tới lúc đó khó nhìn lắm!!!
    Không phải là bằng mực đâu mấy kưng ah. Tớ nghĩ cái này chúng ta có thể làm được. Tớ đưa ra ý tưởng các nhóc xem có được không nhá. Cắt chữ "TGCL.COM" bằng bìa cacton cứng, đương nhiên là rỗng ở giữa . Sau đó không phải là dùng mực mà là sơn xịt(vì mực rất nhanh bị nhòe sẽ bẩn, sơn giũ mà đc lâu không phai). Cái loại sơn này cũng k đắt lắm hay sao ý (Loại sơn của nhật ngày xưa tớ thấy bố tớ sơn vành xe máy). Đặt chữ vào mặt lưới và xịt sơn vào. Để khô là okie
    (Đó là ý tưởng thui nhá còn thực tế thì tớ chưa làm )
    Chưa thử sức thì không bao giờ biết hết năng lực của mình.
    ===========
    Để xem link và hình ảnh thuộc khu vực chữ ký, bác cần có đủ 10 bài viết nhé, hiện giờ đã có 0 rồi, cố lên bác!

Để xem link và hình ảnh thuộc khu vực chữ ký, bác cần có đủ 10 bài viết nhé, hiện giờ đã có 0 rồi, cố lên bác!

==========

Mua vợt ngày
    24-05-2010
    Đường cầu
    141
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    5

các bro có thể đến quán trung lùn sport ở 121 phố vọng.có phum logo lên vợt nhưng mà hơi đắt 200k/ 1lần 1 vợt .nhưng mà nghe bảo thường thì chỉ có những vận động viên thi đấu do có rằng buộc với nhà tài trợ là các hãng vợt cho lên mới phải bất đắt dĩ phun lên thôi.chứ mình thử phun 1 lần rồi ohun đc 1 thời gian đánh cỡ 1 tuần đánh là lớp sơn bắt đầu bị bong ra .trông mặt vợt lúc đó bẩn và xấu lắm.vậy thử hỏi 200k cho 1 tuần có đáng hay ko. đây dù sao cũng chỉ là ý kiến của riêng cá nhân mr.kakashi mà thôi còn nếu bro nào thích làm đẹp mà có điều kiện thì cứ việc

Mua vợt ngày
    24-05-2010
    Đường cầu
    141
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    5

có lọ sơn rồi nhưng biết sơn hay ko là 1 chuyện khác mà sơn cho chuẩn lại là 1 chuyện khác nữa thử hỏi khi tự tay sơn logo lên vợt mà bị méo mó.thì lúc đấy tính như tnao đây.bro có dám mang kiếm thần của mình ra chiến đấu khi trông nó khác nào 1 thứ dị hợp ko.....

Mua vợt ngày
    23-03-2010
    Đường cầu
    360
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    5

Quote Nguyên văn bởi blueflame273 Xem bài viết
    Bác này hài nhỉ, đã là dân cầu lông thì có thằng nào rảnh mà đi sơn logo theo tên của nó không? Sơn logo là để quảng cáo cho hãng vợt là chính (VĐV), còn phong trào thì sơn logo cho đẹp thui, còn bác bậy bạ nghĩ cái logo của hãng fleet mà thành chữ Fu.. thì pó tay bác rùi , giả sử mà có hãng nào mà logo của nó là chữ L hay C thì sao??? Bác suy nghĩ 1 tí đi nhé
    Cái thứ 2 là cái logo thegioicaulong.com, các bác nghĩ cái mặt vợt dây của nó khít lắm hay sao mà nhìn ra đc cái chữ đó, cái logo của hãng to đùng nhìn xa mới rõ chứ cái chữ tgcl.com thì ai nhìn thấy
    Ơ, thế bác không đọc dòng comment ở trên à, chữ thegioicaulong.com sẽ viết tắt thành tgcl.com sau đó in lên vợt sẽ dễ nhìn hơn, đồng thời để quảng cáo cho tgcl cũng hay mà, đâu cứ phải sơn logo lên là để quảng cáo cho hãng vợt đâu(VDV).

Mua vợt ngày
    23-03-2010
    Đường cầu
    360
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    5

Quote Nguyên văn bởi prosport Xem bài viết
    Trả lời bạn Trang ếch nè: Chỗ mình chưa có in được logo lên mặt vợt đâu. Nhưng quy trình thì mình biết rõ.
    Về cái khuôn thì rất nhiều hãng vợt có sẵn cái bìa lót (khi mua một cây vợt mới đó), trên đó có cắt sẵn logo của hãng rồi, điển hình kiểu này có MMoa, Proace. Một số hãng như Yonex hay Victor thì cái bìa đó cũng in hình logo khá to rùi, lấy dao trổ mà trổ cũng được.
    Còn về mực thì nó có lọ mực dấu riêng, mình cũng tìm mua nhưng chưa thấy, có khi phải đặt mua bên nước ngoài mới có!
    Để hôm nào thử dùng cái bút dạ dầu màu đen xem có ăn thua không, cái loại bút to đùng mà có 2 đầu ấy. Loại đấy mình thấy mực nó bám chắc lắm, có khi được đấy!
    Cám ơn bác Prosport rất nhiều, em sẽ thử làm xem thế nào.Hy vọng là

Mua vợt ngày
    12-05-2010
    Đường cầu
    526
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    16 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    7

Quote Nguyên văn bởi blueflame273 Xem bài viết
    Thôi đi bác, bác nói khôn nhỉ, bác đi sơn logo vợt bao giờ chưa??? Chưa đi thì ngồi đọc comment của người khác rồi biết nhá. Khi sơn vợt bao giờ người ta cũng có 1 cái khung để sơn không bị lem, thích thì đưa vợt đây tôi sơn logo cho mà xem nhé. Sơn vợt mình đây cũng sơn 4-5 cây rùi bạn ko cần phải nhắc, còn kiếm thần hay không thì chả giám nhận vì e chỉ đánh hàng rẻ tiền thôi.
    @Trang_ech: chữ tgcl.com sơn lên cũng khó đó bạn, mình thấy bên vietnambadminton họ có tạo riêng logo của mình, dđ tgcl cũng nên tạo 1 logo để sơn cho dễ, chứ cái chữ tgcl.com là hơi dài đó bạn
    vừa dài vừa đem lại cảm giác kém hấp dẫn

Mua vợt ngày
    25-04-2010
    Đường cầu
    10
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    0

Xin các bác, vụ in logo là thế này, mỗi thằng như Yonex, Victor đều có frame và mực in riêng, sử dụng loại mực khác không đảm bảo tính thẩm mỹ cũng như kĩ thuật, ví dụ như xài mực bút lông thì lem cả cây vợt và đít cầu, lông cầu, quần áo luôn, kinh lắm, còn dùng sơn thì lưới đánh ko ngon nữa và dễ bị chai, bác nào ở TP HCM cứ call e in free cho, e còn 1 lọ mực Yonex hồi giải VN Open được tặng nè

Mua vợt ngày
    23-03-2010
    Đường cầu
    360
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    5

Quote Nguyên văn bởi donkey Xem bài viết
    Xin các bác, vụ in logo là thế này, mỗi thằng như Yonex, Victor đều có frame và mực in riêng, sử dụng loại mực khác không đảm bảo tính thẩm mỹ cũng như kĩ thuật, ví dụ như xài mực bút lông thì lem cả cây vợt và đít cầu, lông cầu, quần áo luôn, kinh lắm, còn dùng sơn thì lưới đánh ko ngon nữa và dễ bị chai, bác nào ở TP HCM cứ call e in free cho, e còn 1 lọ mực Yonex hồi giải VN Open được tặng nè
    Ôi, tiếc quá, giá mà Bác donkey ở Hà Nội nhỉ???

Mua vợt ngày
    25-04-2010
    Đường cầu
    10
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    0

Quote Nguyên văn bởi Trang êch Xem bài viết
    Ôi, tiếc quá, giá mà Bác donkey ở Hà Nội nhỉ???
    Uhm, khi nào có dịp vào Sài Gòn cứ hú mình một tiếng, giao lưu vui vẻ, còn ra HN thì hơi khó rùi, vé máy bay chát quá với cả chưa ra ngoài đó bao giờ nên ko quen biết gì

Mua vợt ngày
    12-05-2010
    Đường cầu
    526
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    16 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    7

Uhm, khi nào có dịp vào Sài Gòn cứ hú mình một tiếng, giao lưu vui vẻ, còn ra HN thì hơi khó rùi, vé máy bay chát quá với cả chưa ra ngoài đó bao giờ nên ko quen biết gì
    bác cứ ra đi! em cho xe lên sân bay đón bác! chi phí chỉ 5k 1 chiều thôi

13. 08-06-10, 08:12

Mua vợt ngày
    23-03-2010
    Đường cầu
    360
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    5

Quote Nguyên văn bởi loicauchuc Xem bài viết
    bác cứ ra đi! em cho xe lên sân bay đón bác! chi phí chỉ 5k 1 chiều thôi
    Chú loicauchuc làm xe ôm từ bao giờ thế nhỉ, giờ chị mới biết đấy.
    Lần sửa cuối bởi Trang êch; 08-06-10 lúc 12:02

Mua vợt ngày
    23-03-2010
    Đường cầu
    360
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    5

Trong tương lai chắc chắn em sẽ vào Sài Gòn chơi, vào đấy em pm cho bác ,bác cho em đi giao lưu với nhá,khi nào bác ra cứ pm cho em,em dẫn bác đến sân Ngân Hàng giao lưu, anh em ở đây đều rất nhiệt tình và vui vẻ.
    Lần sửa cuối bởi Trang êch; 08-06-10 lúc 12:04

Mua vợt ngày
    25-04-2010
    Đường cầu
    10
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    0