User Tag List

Hiện kết quả từ 1 tới 14 của 14

Chủ đề: Mua vợt ở Hà Nội

Mua vợt ngày
    29-03-2012
    Đường cầu
    54
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    3

Mặc định Mua vợt ở Hà Nội

Em ở Hải Phòng, hnay đi mua vợt nhưng ở đây có mỗi 2 cửa hàng. Mỗi cửa hàng chỉ có tầm 30 loại vợt thôi. nói chung là ko có cơ hội lựa chọn. Em định lên HN mua nhưng ko biết cửa hàng nào bán đa dạng các loại vợt mà uy tín cả. Em định mua vợt của apacs. Bác nào ở HN cho em mấy cái địa chỉ đáng tin cậy với!!!

Mua vợt ngày
    06-09-2011
    Đường cầu
    87
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

Quote Nguyên văn bởi kidsboyhp1993 Xem bài viết
    Em ở Hải Phòng, hnay đi mua vợt nhưng ở đây có mỗi 2 cửa hàng. Mỗi cửa hàng chỉ có tầm 30 loại vợt thôi. nói chung là ko có cơ hội lựa chọn. Em định lên HN mua nhưng ko biết cửa hàng nào bán đa dạng các loại vợt mà uy tín cả. Em định mua vợt của apacs. Bác nào ở HN cho em mấy cái địa chỉ đáng tin cậy với!!!
    Mình cũng là người HP nhưng đang ở HN, mình ko rành lắm nên ko biết chỗ rẻ mà hàng chất, chỉ biết một số chỗ được cho là uy tín:
    Việt Hương 157E Nguyễn Thái Học - Proace, Ashaway, Lining
    Phương Sport 34 Nguyễn Thái Học - Victor, Kawasaki (hoặc 16 Lê Trực)
    Tuấn Hạnh 43B Lê Hồng Phong - Yonex (mình có gọi điện đến đại diện Yonex tại VN hỏi thì họ nói là mua lẻ ở đây)
    Lê Thắng 7 Hoàng Hoa Thám - Kumpoo
    Ngoài ra thì còn nhiều hãng vợt khác lắm như Fleet, Mmoa, Flexpro, Forza, Wilson, Gosen, Apacs... bạn có thể tham khảo thêm trên diễn đàn nhé.

Mua vợt ngày
    29-03-2012
    Đường cầu
    54
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    3

Quote Nguyên văn bởi manhtuan1311 Xem bài viết
    Mình cũng là người HP nhưng đang ở HN, mình ko rành lắm nên ko biết chỗ rẻ mà hàng chất, chỉ biết một số chỗ được cho là uy tín:
    Việt Hương 157E Nguyễn Thái Học - Proace, Ashaway, Lining
    Phương Sport 34 Nguyễn Thái Học - Victor, Kawasaki (hoặc 16 Lê Trực)
    Tuấn Hạnh 43B Lê Hồng Phong - Yonex (mình có gọi điện đến đại diện Yonex tại VN hỏi thì họ nói là mua lẻ ở đây)
    Lê Thắng 7 Hoàng Hoa Thám - Kumpoo
    Ngoài ra thì còn nhiều hãng vợt khác lắm như Fleet, Mmoa, Flexpro, Forza, Wilson, Gosen, Apacs... bạn có thể tham khảo thêm trên diễn đàn nhé.
    em mua được rồi ạ. Gọi điện đặt hàng. lần đầu tiên mua bán cái kiểu gửi tiền vào tk người ta xong người ta gửi hàng cho mình, Cũng thấy sợ

Mua vợt ngày
    14-09-2010
    Đường cầu
    2.493
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    17 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    11

Ơ, quán chị Hường Sport (FZ) ngày xưa là 84C Nguyễn Thái Học bây giờ chuyển đi đâu rùi các bác có bit không nhể? Trước ở đấy bán vợt Apac và FZ tốt phết.

Mua vợt ngày
    29-03-2012
    Đường cầu
    54
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    3

Vợt apacs hnay mình mới mua con Apacs EdgeSaber Z Slayer. Đập cầu thấy nổ nhưng ko được chìm cầu lắm. ko biết có phải chưa quen tay ko. nếu mua apacs thì mua ở 15B sơn tây, hà nội ấy bạn à. Mình đặt mua qua mạng đấy

Mua vợt ngày
    14-09-2010
    Đường cầu
    2.493
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    17 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    11

Vợt apacs hnay mình mới mua con Apacs EdgeSaber Z Slayer. Đập cầu thấy nổ nhưng ko được chìm cầu lắm. ko biết có phải chưa quen tay ko. nếu mua apacs thì mua ở 15B sơn tây, hà nội ấy bạn à. Mình đặt mua qua mạng đấy
    Chỗ này là của bác Khánh Forza đây mừ

Mua vợt ngày
    29-03-2012
    Đường cầu
    54
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    3

Quote Nguyên văn bởi ngocnam996 Xem bài viết
    Chỗ này là của bác Khánh Forza đây mừ
    bác này ko biết rồi. Chỗ bác Khánh có nhiều Apacs lắm, bác ấy cái gì chả buôn, từ vợt cầu lông đến xe máy, ô tô, nhà đất. Nể ông này luôn

Mua vợt ngày
    10-02-2012
    Đường cầu
    1.386
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    108 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    27

bác này ko biết rồi. Chỗ bác Khánh có nhiều Apacs lắm, bác ấy cái gì chả buôn, từ vợt cầu lông đến xe máy, ô tô, nhà đất. Nể ông này luôn
    Ngoài này hiẹn tại có mỗi ông Khánh bán Apacs thui,mà ko chỉ vợt còn quần áo giày dép ở đó nữa chứ. Đặc biệt có e bán hàng khá xinh nói chuyện một hồi bèn mua lun 1e rapier 88 hix.........dại gái khổ thật may là apacs chứ e ý mà bán Yonex thì...hehee

Mua vợt ngày
    24-12-2011
    Đường cầu
    1.969
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    1 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    5

Quote Nguyên văn bởi taufikVN Xem bài viết
    Ngoài này hiẹn tại có mỗi ông Khánh bán Apacs thui,mà ko chỉ vợt còn quần áo giày dép ở đó nữa chứ. Đặc biệt có e bán hàng khá xinh nói chuyện một hồi bèn mua lun 1e rapier 88 hix.........dại gái khổ thật may là apacs chứ e ý mà bán Yonex thì...hehee
    Nghe đồn vợ bác đang balo đeo ngược nên .... hả
    My idol Jung Jea Sung
    Để xem link và hình ảnh thuộc khu vực chữ ký, bác cần có đủ 10 bài viết nhé, hiện giờ đã có 0 rồi, cố lên bác!

Để xem link và hình ảnh thuộc khu vực chữ ký, bác cần có đủ 10 bài viết nhé, hiện giờ đã có 0 rồi, cố lên bác!

Mua vợt ngày
    04-05-2011
    Đường cầu
    18
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    0

chao kidsboyhp1993 .a khanh day hn vo tinh len dien dan gap bai viet ve a .thank e nhieu da tin tuong dat hang cho a ,hom vua roi nv ban qua giao hang nham lan ca ,cua e con 40k thu 2 a gui tk cho e .neu co gi can em sms cho a nhe dt lh 0903221111 ok

Mua vợt ngày
    04-05-2011
    Đường cầu
    18
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    0

chi huong bay chu chuyen toan bo thuonghieu cho a kd rui e.15b son tay la dia chi duy nhat cua fzforza va apacs nhe .chuyen si va le

Mua vợt ngày
    29-03-2012
    Đường cầu
    54
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    3

Quote Nguyên văn bởi khanhfzforza Xem bài viết
    chao kidsboyhp1993 .a khanh day hn vo tinh len dien dan gap bai viet ve a .thank e nhieu da tin tuong dat hang cho a ,hom vua roi nv ban qua giao hang nham lan ca ,cua e con 40k thu 2 a gui tk cho e .neu co gi can em sms cho a nhe dt lh 0903221111 ok
    Em chỉ thấy chưa hài lòng ở cái lưới thôi. Đặt 65ti thì lại thành 65. Em đánh ko quen. Giờ cắt đi cũng thấy tiếc

Mua vợt ngày
    26-07-2011
    Đường cầu
    99
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

Em chỉ thấy chưa hài lòng ở cái lưới thôi. Đặt 65ti thì lại thành 65. Em đánh ko quen. Giờ cắt đi cũng thấy tiếc
    thế thì làm ăn không ra tốt rồi...thế nên mình mới ko hay đặt qua mạng...chia sẻ

Mua vợt ngày
    26-07-2011
    Đường cầu
    99
    Post Thanks / Like
    Mentioned
    0 Post(s)
    Tagged
    0 Thread(s)
    Quả cầu
    4

em này giống anh rồi...vợt này đập cầu nhiều thì thấy phản lực vào tay...đánh nhiều sẽ quen phản lực, quan trọng bộ pháp + tâm lý như thế nào. để chiến thắng...vợt chỉ có đóng góp vào kết quả thi đấu 30% mà...nếu khó chịu thì dùng vợt khác...a đang dùng con này...khắc phục bằng cách điều chỉnh lại kĩ thuật của mình thôi....a đang phân vân con tantrum 200 không biết có bị phản lực vào tay khi phông hay đập không....
    Lần sửa cuối bởi newbie3; 17-04-13 lúc 09:49