PDA

View Full Version : Video clips trận ck đơn nam: Lin Dan vs Lee Chong Wei

Thần gió
27-09-10, 14:21
http://www.youtube.com/watch?v=6M8gtmkFRu8

jackwilly
27-09-10, 15:09
Á á á á tiếp đi bác Thần gió ơi :20:

vanhast
27-09-10, 23:20
trận này Lee đánh hay nhưng không bá đạo được như trận gặp Bao Chun Lai .anh đánh như bị ma nhập :72:

tunganh90
28-09-10, 14:12
bác thần gió vất vả quá

bcttdta
28-09-10, 15:51
Cám ơn! Bác Thần Gió ạ.! Chờ 3 ngày rồi hôm nay mới được thưởng ngoạn.Thật tuyệt vời, quả là một trận cầu kinh điển.
Và cũng xin được cám ơn Lee, vì đã cầm chân được Lin ở nội dung đơn nam... Suýt chút nữa thì " Trung Quốc 5, phần còn lại của thế giới 0"., đều này lặp lại nữa thì thật dáng buồn phải không Bác Thần Gió ạ.

DanLin
28-09-10, 21:12
Clip cuối cùng có thể thấy được sự trưởng thành của Lin đã hơn trước rất nhiều, tính tình anh đã k như ngày xưa nữa. Lúc trước mà thua Lee, thái độ của Lin rất kỳ cục tỏ ra bất mãn gì đó. Chúc mừng Lee đã thắng Lin 1 cách thuyết phục!!!

jackwilly
28-09-10, 21:12
Híc em chờ full clip từng phút từng giây lun, cám ơn bác Thần gió nhiều ạ, vất vả cho bác roài :6:

Lin_Dan
28-09-10, 21:15
cảm ơn bác thần gió nhiều. trận này Lin đánh hay hỏng và cũng Lee cũng như đã bắt được yếu điểm của Lin vậy. phà lối quá hay luôn

ducmanh89d
28-09-10, 21:51
thay mat nhung nguoi ham mo cau long cam on ban rat nhieu
rat mong ban dong gop ngay cang nhieu hon nua
chuc ban vui ve va hanh phuc!

Luonghai
29-09-10, 00:19
thay mat nhung nguoi ham mo cau long cam on ban rat nhieu
rat mong ban dong gop ngay cang nhieu hon nua
chuc ban vui ve va hanh phuc!

Bạn ducmanh89d ơi, bác thần gió rất vui vì nhận được lời cảm ơn từ bạn nhưng nếu bạn viết lời cảm ơn rõ bằng tiếng việt có dấu thì bác thần gió lại còn vui gấp ngàn lân nữa đấy :1:. Lần sau hãy viết tiếng việt có dấu bạn nhé :67:

jackwilly
29-09-10, 01:57
Nhìn Lee vui tự nhiên thấy xúc động quá :6:

LinDan quậy thấy ớn, quăng đồ tùm lum bị trọng tài nhắc hoài hì hì

tranphuongls
05-10-10, 22:11
tran nay do linda bi dut vot cac bac a . dang danh ma bi dut vot nhu the cam vot khac cam giac cau cung khac ngay, neu vot khong dut minh tin linda se thang ... nhung du sao trong moi tran dau cung can co may man la lee la nguoi may man hon ma thoi

hung_hp
08-10-10, 15:40
Trận này phải nói Lee nghiên cứu quá kĩ lối đánh của Lin và Lin mắc khá nhiều lỗi. Lee bắt bài của Lin còn không bằng trận Lin gặp Park Sung Hwan ấy, trận ấy Park Sung Hwan làm chủ hoàn toàn. Nhưng dù sao mình vẫn thích xem Lin đánh nhất. HI. :8:

tunganh90
21-10-10, 13:16
tran nay do linda bi dut vot cac bac a . dang danh ma bi dut vot nhu the cam vot khac cam giac cau cung khac ngay, neu vot khong dut minh tin linda se thang ... nhung du sao trong moi tran dau cung can co may man la lee la nguoi may man hon ma thoi Bác xem kĩ thì Lee cũng bị đứt lưới đó bác . Xem kĩ lại đi nhé

luudanhkhoa
23-10-10, 15:03
thank bác thần gió

Lin_Dan
23-10-10, 19:39
các bác xem kĩ đi Lee biết điểm yếu của Lin là bên phải chứ ko phải bên trái tay ve. Từ đó Lee có thể chiếm được thế trận, Lin thì hay mắc phải lội bên tay thuận ấy. Dù sao Lee cũng có chiến thắng rất thuyết phục trước Lin. chúc mừng Lee một lần nữa.